babban_banner

1080kw Electric Steam Generator

Takaitaccen Bayani:

Samar da masana'anta yana cinye tururi mai yawa kowace rana. Yadda ake tanadin makamashi, rage amfani da makamashi, da rage tsadar ayyukan kamfanoni, matsala ce da kowane mai kasuwanci ya damu da ita. Bari mu yanke zuwa bin. A yau za mu yi magana game da farashin samar da tan 1 na tururi ta kayan aikin tururi a kasuwa. Muna ɗaukar kwanakin aiki 300 a shekara kuma kayan aiki suna aiki awanni 10 a rana. Ana nuna kwatancen tsakanin janareta na Nobeth da sauran tukunyar jirgi a cikin teburin da ke ƙasa.

Kayan aikin tururi Makamashin mai amfani farashin naúrar mai 1 ton na amfani da makamashin tururi (RMB/h) Kudin man fetur na shekara 1
Nobeth Steam Generator 63m3/h 3.5/m3 220.5 Farashin 661500
Mai tukunyar jirgi 65kg/h 8/kg 520 1560000
tukunyar gas 85m3/h 3.5/m3 297.5 892500
Tushen wutan lantarki 0.2kg/h 530/t 106 318000
lantarki tukunyar jirgi 700kw/h 1/kw 700 2100000
Biomass tukunyar jirgi 0.2kg/h 1000/t 200 600000

bayyana:

Boiled ruwa 0.2kg/h 1000 yuan/t 200 600000
Kudin mai na tan 1 na tururi na shekara 1
1. Farashin naúrar makamashi a kowane yanki yana canzawa sosai, kuma ana ɗaukar matsakaicin tarihin. Don cikakkun bayanai, da fatan za a canza bisa ga ainihin farashin rukunin gida.
2. Kudin man da ake kashewa a duk shekara na tukunyar kwal shi ne mafi ƙanƙanta, amma gurɓataccen iskar gas ɗin wutsiya na tukunyar tukunyar kwal yana da tsanani, kuma jihar ta ba da umarnin hana su;
3. Har ila yau makamashin da ake amfani da shi na tukunyar jirgi na biomass ba shi da yawa, kuma an dakatar da wannan matsalar ta sharar iskar gas a wasu biranen mataki na farko da na biyu a cikin kogin Pearl Delta;
4. Electric boilers suna da mafi yawan farashin amfani da makamashi;
5. Ban da tukunyar jirgi mai wuta, Nobeth janareta na tururi yana da mafi ƙarancin farashin mai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Idan aka kwatanta da tukunyar jirgi na gargajiya, masu samar da tururi suna da fa'idodi masu zuwa:
1. Jiha ta tanadi cewa karfin ruwa na tukunyar jirgi bai wuce 30L ba, wanda shine samfurin dubawa na kasa. Sabon janaretan tururi na Farad ba shi da tsarin layi, babu ajiyar ruwa, babu binciken shekara-shekara; tururin ruwa mai tsabta, babu sikeli, babu raguwa; PLC sosai hadedde guntu sarrafa hankali, babu aiki da gudanarwa; high thermal yadda ya dace, tururi daga cikin 5 seconds, babu pre-dumama zafi;
2. Albashin ma’aikatan kashe gobara na wata-wata masu cancantar aiki shine 3,500, kuma farashin ma’aikata na shekara kusan 40,000 ne. Injin injin tururi baya buƙatar kulawa da wani mutum na musamman, wanda zai iya adana wannan farashi;
3. Tufafi na gargajiya suna haifar da tururi ta hanyar ajiyar ruwa a cikin tukunyar ciki, wanda ke buƙatar rufewa akai-akai da rage kayan aiki na ƙasa;
4. A cikin yanayin ƙananan buƙatun samarwa, masu dafa abinci na gargajiya ba za su iya samun wadatar tururi a kan buƙata ba, yana haifar da ƙarancin ƙarfi da sharar gida;
5. Lokacin da tukunyar tukunyar gargajiya ta fara sanyi, ruwan da ke cikin tukunyar ciki yana buƙatar preheated, wanda ke buƙatar ɗan lokaci canja wurin zafi. Daga cikin su, tukunyar tukunyar kwal ta gargajiya tana ɗaukar lokaci mafi tsawo. Gabaɗaya magana, yawan adadin ruwan da aka adana, shine tsayin lokacin dumama.
6. Asarar aiki. Duk lokacin da kuka cire sikelin daga tukunyar jirgi, kuna lalata kayan aikin ku. Za a rage tasirin thermal kuma za a rage rayuwar sabis na kayan aiki.
Boilers tare da damar ruwa ≥ 30L kayan aiki ne na musamman na ƙasa kuma suna buƙatar ingantaccen bincike na shekara-shekara.

Samfura NBS-AH-108 NBS-AH-150 NBS-AH-216 NBS-AH-360 NBS-AH-720 NBS-AH-1080
Ƙarfi
(kw)
108 150 216 360 720 1080
Matsa lamba mai ƙima
(MPA)
0.7 0.7 0.7 0.7 0.7 0.7
Ƙarfin tururi
(kg/h)
150 208 300 500 1000 1500
Cikakken zafin tururi
(℃)
171 171 171 171 171 171
Girman lullubi
(mm)
1100*700*1390 1100*700*1390 1100*700*1390 1500*750*2700 1950*990*3380 1950*990*3380
Wutar lantarki (V) 380 220/380 220/380 380 380 380
Mai wutar lantarki wutar lantarki wutar lantarki wutar lantarki wutar lantarki wutar lantarki
Dia na bututu mai shiga DN8 DN8 DN8 DN8 DN8 DN8
Dia na mashigan tururi DN15 DN15 DN15 DN15 DN15 DN15
Dia na safty bawul DN15 DN15 DN15 DN15 DN15 DN15
Dia na bututu DN8 DN8 DN8 DN8 DN8 DN8
Nauyi (kg) 420 420 420 550 650 650

AH lantarki tururi janareta

Spec of man tururi janareta

Steam Generator Domin Dafa abinci

Industrial Electric Steam Generator

Small Electric Steam Generator Mai ɗaukar nauyin Steam Turbine Generator Ɗaukakin Masana'antu Steam Generator

 

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana