1. Short lokacin samar da iskar gas
An ƙaddamar da tsarin ƙira na ƙananan tanderun wuta, ƙarfin ruwa na tukunyar jirgi yana da ƙananan, kuma samar da tururi yana da sauri. Gamsar da buƙatun ɗan gajeren lokaci na mai amfani don tururi; an shigar da mai raba ruwan tururi a cikin babban ɗakin tururi mai ƙarfi a saman ɓangaren tukunyar jirgi don tabbatar da ingantaccen tururi a kowane lokaci.
2. Dukan samfurin ya bar masana'anta, kuma shigarwa ya dace da sauri
Ana isar da samfurin a matsayin injin gabaɗaya, wanda ya ƙetare bincike mai tsauri da kuma gyarawa kafin barin masana'anta. Mai amfani kawai yana buƙatar haɗa wutar lantarki da tushen ruwa, kuma danna maɓallin farawa don shigar da yanayin aiki ta atomatik, ba tare da shigarwa mai rikitarwa ba;
3. Maɓalli ɗaya don buɗewa, wato, buɗewa da rufewa
Kayan aiki yana ɗaukar cikakken tsarin sarrafawa ta atomatik, kuma ma'aikacin kawai yana buƙatar danna maɓallin don sanya shi cikin aiki ta atomatik, ba tare da rikitarwa ba kuma ba tare da ma'aikata na musamman a kan aiki ba. Sauƙi don amfani, mai sauƙin aiki da kulawa.
4. 316L bututu dumama lantarki
Tushen dumama tukunyar jirgi an yi shi da bakin karfe 316L, wanda ke da kwanciyar hankali kuma abin dogaro a cikin aiki. Kwanciyar hankali da rayuwar sabis na kayan aiki sun zarce na bututun dumama bakin karfe 304 ko 201 da aka saba amfani da su. Ciki na bututun dumama yana cike da babban ingancin zafin jiki na magnesium oxide foda da kayan rufewa, kuma babban juriya na zafin jiki zai iya kaiwa 900 ° C. Mafi kyawun tabbatar da rayuwar sabis na bututun dumama lantarki. Ana haɗa bututun dumama lantarki da jikin tanderun ta hanyar flange, wanda ya dace da sauƙi don maye gurbin, gyarawa da kulawa.
5. Amfani da makamashin lantarki ya fi dacewa da muhalli da tattalin arziki
Wutar lantarki ba ta da gurɓata muhalli kuma ta fi sauran abubuwan da ke da alaƙa da muhalli. Tushen wutan lantarki yana da ingantaccen yanayin zafi, bututun dumama yana nutsewa cikin ruwa gabaɗaya, kuma ingancin thermal shine> 97%. A lokaci guda kuma, amfani da wutan lantarki mai kashewa zai iya ceton farashin kayan aiki da yawa, wanda shine zaɓi na ceton makamashi da kuma yanayin muhalli.
6. Keɓewa daga neman takardar shaidar amfani da tukunyar jirgi
Adadin ruwa mai tasiri shine 30L. Bisa ga ka'idodin TSG11-2020 "Dokokin Fasaha na Tsaro na Boiler", babu buƙatar neman takardar shaidar amfani da tukunyar jirgi, babu binciken shekara-shekara, babu buƙatar mai kashe gobara, takardar shaidar kashe gobara, da dai sauransu. Yana da sauƙi da dacewa don amfani. .
7. Dukan samfurin ya bar masana'anta, kuma shigarwa ya dace da sauri
Ana isar da samfurin a matsayin injin gabaɗaya, wanda ya ƙetare bincike mai tsauri da kuma gyarawa kafin barin masana'anta. Mai amfani kawai yana buƙatar haɗa wutar lantarki da tushen ruwa, kuma danna maɓallin farawa don shigar da yanayin aiki ta atomatik, ba tare da shigarwa mai rikitarwa ba;
8. Multiple interlocking aminci kariya tsarin
Samfurin yana sanye da kariyar wuce gona da iri kamar bawul ɗin aminci da mai kula da matsa lamba don hana hatsarori masu haɗari da ke haifar da matsananciyar matsa lamba na tukunyar jirgi; a lokaci guda, yana da iyakance ƙarancin kariyar matakin ruwa. Lokacin da ruwa ya tsaya, tukunyar jirgi zai daina aiki kai tsaye, yana hana tukunyar jirgi bushewa. Al’amarin da ke cewa na’urar dumama wutar lantarki ta lalace ko ma ta kone. An sanye da kayan aikin tare da kariyar zubar da ruwa don tabbatar da amincin mai aiki da kayan aiki. Ko da tukunyar jirgi ya yi gajeriyar kewayawa ko kuma ya zube saboda rashin aiki na tukunyar jirgi, injin ɗin zai yanke wutar lantarki kai tsaye don kare mai aiki da da'irar sarrafawa cikin lokaci.