babban_banner

120kw Electric Steam Generator

Takaitaccen Bayani:

The rawar da tururi janareta "dumi tube"


Dumama bututun tururi ta injin janareta lokacin samar da tururi ana kiransa "bututu mai dumi". Ayyukan bututu mai dumi shine a hankali zazzage bututun tururi, bawul, flanges, da sauransu, ta yadda zafin bututu a hankali ya kai ga zafin tururi don shirya don samar da tururi. Idan an ba da tururi kai tsaye ba tare da dumama bututu a gaba ba, lalacewar damuwa na thermal zai faru ga bututu, bawuloli, flanges da sauran abubuwan haɗin gwiwa saboda rashin daidaituwar dumama.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bugu da ƙari, tururi a cikin bututun tururi wanda ba shi da zafi kai tsaye zai ƙunshe lokacin da ya fuskanci ƙananan matsa lamba na gida, yana haifar da tururi don ɗaukar condensate da tasiri ga ƙananan matsa lamba. Gudun ruwa zai sa bututun ya lalace, girgiza da lalata rufin rufin, kuma yanayin yana da tsanani. Wani lokaci bututun na iya tsagewa. Saboda haka, dole ne a warmed bututu kafin aika tururi.
Kafin dumama bututun, da farko a buɗe tarkuna daban-daban a cikin babban bututun tururi don zubar da ruwa da aka tara a cikin bututun tururi, sannan a hankali buɗe babban bawul ɗin tururi na injin janareta na kusan rabin juyawa (ko buɗe bawul ɗin kewayawa a hankali) ; bari wani adadin tururi Shiga cikin bututun kuma a hankali ƙara yawan zafin jiki. Bayan bututun ya yi zafi sosai, cikakkar buɗe babban bawul ɗin tururi na janareta.
Lokacin da na'urorin samar da tururi da yawa ke gudana a lokaci guda, idan sabon na'urar samar da tururi da aka fara aiki yana da keɓewar bawul ɗin da ke haɗa babban bawul ɗin tururi da babban bututun tururi, bututun da ke tsakanin bawul ɗin keɓewa da janareta na tururi yana buƙatar dumama. Ana iya aiwatar da aikin dumama bututu bisa ga hanyar da aka ambata a sama. Hakanan zaka iya buɗe babban bawul ɗin tururi na janareta na tururi da tarkuna daban-daban kafin keɓe bawul lokacin da aka kunna wuta, kuma amfani da tururin da ake samarwa yayin haɓaka injin injin tururi don dumama shi sannu a hankali. .
Ana ƙara matsa lamba da zafin jiki na bututun saboda matsin lamba da haɓakar zafin jiki na janareta na tururi, wanda ba wai kawai adana lokacin dumama bututun ba, har ma yana da aminci da dacewa. Guda mai yin tururi mai aiki guda ɗaya. Misali, ana iya dumama bututun tururi ta amfani da wannan hanya nan ba da jimawa ba. Lokacin dumama bututu, idan an gano cewa bututun suna faɗaɗa ko kuma akwai rashin daidaituwa a cikin tallafi ko rataye; ko kuma idan akwai wani sautin girgiza, yana nufin cewa bututun dumama suna dumama da sauri; Dole ne a rage saurin samar da tururi, wato, saurin buɗewar bututun tururi dole ne a rage gudu. , don ƙara lokacin dumama.
Idan girgizar ta yi ƙarfi sosai, nan da nan kashe bawul ɗin tururi kuma buɗe bawul ɗin magudanar don dakatar da dumama bututun. Jira har sai an gano sanadin kuma an kawar da laifin kafin a ci gaba. Bayan dumama bututu, rufe tarko a kan bututun. Bayan bututun tururi ya yi zafi, ana iya ba da tururi kuma a haɗa shi da tanderun.

masana'antu tururi tukunyar jirgi Yaya cikakkun bayanai tsarin lantarki Small Electric Steam Generator Mai ɗaukar nauyin Steam Turbine Generator

kanton fair


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana