Bayan fahimtar ka'idar aiki na janareta na tururi, za mu ɗauki cikakkiyar janareta na tururi a cikin ɗakin magudanar ruwa a matsayin misali don gabatar da dalla-dalla yadda janareta na tururi ke haifar da tururi a cikin mintuna 2. Cikakken injin janareta na tururi a cikin ɗakin magudanar ruwa yana ɗaukar cikakkiyar hanyar konewa. Gas yana hade da iska kafin shiga cikin tanderun, konewar ya fi cikakke, ƙarfin zafin jiki ya fi girma, ya kai fiye da 98%, kuma nitrogen oxides da aka samar ya ragu a lokaci guda, ƙasa da 30mg / m3; ana ƙara yawan zafin jiki na iskar gas, kuma tasirin kare muhalli yana inganta sosai.
A taƙaice, injin ɗin mu na tururi yana ɗaukar sabuwar hanyar konewa da na'ura mai ɗaukar nauyi, kuma da gaske yana fahimtar tasirin samar da tururi a cikin mintuna 2. Ba wai kawai ba, cikakken injin janareta na tururi a cikin ɗakin magudanar ruwa yana ɗaukar tsarin Intanet na Abubuwa mai cikakken kai tsaye. Bayan saita yanayin aiki, zai gudana ta atomatik ba tare da aikin hannu ba, adana farashin aiki da haɓaka fa'idodin tattalin arziki!