Aikace-aikace:
Nobeth tukunyar jirgi na lantarki don aikace-aikacen wanka na tururi, kamar, ɗakunan tururi na kasuwanci, kulake na lafiya, da YMCA. Injin injin wanka na mu yana ba da cikakken tururi kai tsaye zuwa ɗakin tururi kuma ana iya haɗa shi cikin ƙirar ɗakin tururi.
Wutar lantarki ta tururi sun dace don wanka mai tururi. Ana iya sarrafa tururi daga tukunyar jirgi don matsa lamba wanda zai bambanta yanayin zafi da canja wurin BTU na zafin tururi.
garanti:
1. Ƙwararrun bincike na fasaha da ƙungiyar ci gaba, na iya siffanta janareta na tururi bisa ga bukatun abokin ciniki
2. Samun ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyi don tsara mafita ga abokan ciniki kyauta
3. Lokacin garanti na shekara ɗaya, lokacin sabis na shekaru uku bayan-tallace-tallace, kiran bidiyo a kowane lokaci don warware matsalolin abokin ciniki, da dubawa a kan layi, horo, da kiyayewa idan ya cancanta.
Samfura | NBS-AH-9 | NBS-AH-12 | NBS-AH-18 | NBS-AH-24 | NBS-AH-36 |
Ƙarfi (kw) | 9 | 12 | 18 | 24 | 36 |
Matsa lamba mai ƙima (MPA) | 0.7 | 0.7 | 0.7 | 0.7 | 0.7 |
Ƙarfin tururi (kg/h) | 12 | 16 | 24 | 32 | 50 |
Cikakken zafin tururi (℃) | 171 | 171 | 171 | 171 | 171 |
Girman lullubi (mm) | 720*490*930 | 720*490*930 | 720*490*930 | 720*490*930 | 720*490*930 |
Wutar lantarki (V) | 220/380 | 220/380 | 380 | 380 | 380 |
Mai | wutar lantarki | wutar lantarki | wutar lantarki | wutar lantarki | wutar lantarki |
Dia na bututu mai shiga | DN8 | DN8 | DN8 | DN8 | DN8 |
Dia na mashigan tururi | DN15 | DN15 | DN15 | DN15 | DN15 |
Dia na safty bawul | DN15 | DN15 | DN15 | DN15 | DN15 |
Dia na bututu | DN8 | DN8 | DN8 | DN8 | DN8 |
Nauyi (kg) | 70 | 70 | 72 | 72 | 120
|