Siffofin injin janareta na 60kw kamar haka:
1. Tsarin bayyanar kimiyya
Samfurin yana ɗaukar salon ƙirar majalisar, wanda yake da kyau da kyan gani, kuma tsarin cikin gida yana da ɗanɗano, wanda shine zaɓi mai kyau don adana sarari.
2.Unique tsarin tsarin ciki na musamman
Idan girman samfurin bai wuce 30L ba, ba lallai ba ne a nemi takardar shaidar amfani da tukunyar jirgi a cikin iyakokin keɓewar binciken tukunyar jirgi na ƙasa.Ginin da aka gina a cikin ruwan tururi yana magance matsalar tururi mai ɗaukar ruwa, kuma sau biyu yana tabbatar da ingancin tururi.An haɗa bututun dumama lantarki tare da jikin tanderun da flange, wanda ya dace don sauyawa, gyarawa da kiyayewa.
3. Tsarin kula da lantarki na mataki ɗaya
Tsarin aiki na tukunyar jirgi cikakke ne ta atomatik, don haka duk sassan aiki suna tattara su akan allon sarrafa kwamfuta.Lokacin aiki, kawai kuna buƙatar haɗa ruwa da wutar lantarki, danna maɓallin kunnawa, kuma tukunyar jirgi za ta shiga cikin yanayin aiki ta atomatik ta atomatik, wanda ya fi aminci da tattalin arziki.Zuciya.
4.Multi-sarkar kariya kariya aiki
Samfurin yana sanye da kariyar wuce gona da iri kamar bawul ɗin aminci da masu kula da matsa lamba waɗanda cibiyar binciken tukunyar jirgi ta tabbatar don guje wa haɗarin fashewar da ya haifar da matsananciyar tukunyar jirgi;a lokaci guda, yana da ƙarancin kariyar matakin ruwa, kuma tukunyar jirgi zai daina aiki ta atomatik lokacin da ruwan ya tsaya.Yana guje wa faruwar cewa na'urar dumama wutar lantarki ta lalace ko ma ta kone saboda bushewar tukunyar.Mai kare zubar da ruwa yana sa amincin masu aiki da kayan aiki ya fi tsaro.Ko da a cikin gajeriyar kewayawa ko ɗigon ruwa wanda ba daidai ba na aikin tukunyar jirgi, tukunyar jirgi za ta yanke da'irar kai tsaye don kare amincin masu aiki da kayan aiki.
5.Amfani da makamashin lantarki ya fi dacewa da muhalli da tattalin arziki
Makamashin wutar lantarki ba shi da ƙazanta kuma ya fi sauran abubuwan da ke da alaƙa da muhalli.Yin amfani da wutar lantarki mara ƙarfi na iya ceton farashin kayan aiki sosai.