bari mu kalli tsarin tsarin injin dumama tururi:
1. Bawul ɗin fitarwa na najasa: shigar a kasan kayan aiki, yana iya cire dattin da ke cikinsa gaba ɗaya, da kuma fitar da najasa a matsin lamba da bai wuce 0.1MPa ba.
2. Bututun dumama: Bututun dumama lantarki shine na'urar dumama na injin dumama tururi.Yana dumama ruwa zuwa tururi a cikin ƙayyadadden lokaci ta hanyar canjin makamashin zafi.Tun da ɓangaren dumama na bututun dumama ya nutsar da shi gaba ɗaya cikin ruwa, ƙimar thermal yana da girma musamman..
3. Ruwan famfo: Ruwan famfo na na'urar samar da ruwa ne.Yana iya cika ruwa ta atomatik lokacin da kayan aiki ya yi ƙarancin ruwa ko kuma babu ruwa.Akwai bawuloli guda biyu a bayan famfon ruwa, musamman don sarrafa dawo da ruwa.Babban dalilin dawowar ruwan zafi shine bawul ɗin dubawa.Idan ya kasa, ya kamata a maye gurbin bawul ɗin rajistan a cikin lokaci, in ba haka ba ruwan tafasa zai lalata zoben rufewa na famfo ruwa kuma ya sa fam ɗin ruwa ya zube.
4. Akwatin sarrafawa: Mai kula yana kan allon kewayawa, kuma sashin kula yana gefen dama na injin janareta, wanda shine zuciyar injin injin tururi.Yana da ayyuka masu zuwa: mashigar ruwa ta atomatik, dumama atomatik, kariya ta atomatik, ƙaramar matakin ƙaramar ruwa, Kariyar wuce gona da iri, aikin kariya na yabo.
5. Mai kula da matsa lamba: Siginar matsa lamba ce, wacce ake juyar da ita zuwa na'urar jujjuya siginar lantarki.Ayyukansa shine fitar da sigina masu sauyawa a ƙarƙashin matsi daban-daban.Masana'antar ta daidaita matsa lamba zuwa matsi mai dacewa kafin barin masana'anta.
Hankalin na'urar dumama tururi mai amfani da wutar lantarki yana sanya sauƙin aiki, kuma babban ingancinsa kuma yana jan hankalin masu amfani da yawa, don haka yana da aikace-aikace da yawa a masana'antu da yawa.Don ingantaccen aiki na kayan aiki, ba wai kawai yana nunawa a cikin aikin kayan aiki ba, amma kuma Kulawa na yau da kullum yana da mahimmanci.