babban_banner

720KW Na'ura Mai Haɓaka Steam Generator

Takaitaccen Bayani:

Yadda za a lissafta hanyar tururi janareta zafi asarar?
Hanyar lissafin asarar zafi janareta!
A cikin hanyoyi daban-daban na lissafin thermal na masu samar da tururi, ma'anar asarar zafi ya bambanta. Babban abubuwan da ke ƙasa sune:
1. Rashin cikar zafi na konewa.
2 Mai rufi da asarar zafi mai ɗaukar nauyi.
3. Rashin zafi daga busassun kayan konewa.
4. Rashin zafi saboda danshi a cikin iska.
5. Rashin zafi saboda danshi a cikin man fetur.
6. Rashin zafi sakamakon danshin da hydrogen ke samarwa a cikin man fetur.
7. Sauran hasarar zafi.
Kwatanta hanyoyin lissafin guda biyu na asarar zafi na janareta, kusan iri ɗaya ne. Ƙididdigar da auna ingancin wutar lantarki mai samar da tururi zai yi amfani da hanyar shigarwa-fitarwa da kuma hanyar asarar zafi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dangane da babban darajar calorific, abubuwan hasara a cikin hanyar asarar zafi sune:
1. Busassun hayaki asarar zafi.
2. Rashin zafi saboda samuwar danshi daga hydrogen a cikin man fetur.
3. Rashin zafi saboda danshi a cikin man fetur.
4. Rashin zafi saboda danshi a cikin iska.
5. Flue gas m zafi asarar.
6. Rashin cikar zafi mai ƙonewa.
7. Superposition da conduction zafi asarar.
8. Rashin zafi bututu.
Bambanci tsakanin ƙimar calorific na sama da ƙananan ƙimar calorific ya dogara ne akan ko an saki latent zafi na vaporization na ruwa tururi (kafa ta dehydration da hydrogen konewa). Wato ingancin zafin na'urorin injin tururi bisa ga taurari masu zafi ya ɗan ragu kaɗan. Gabaɗaya an ƙayyade cewa an zaɓi man da ke da ƙarancin kuzari, saboda tururin ruwa a cikin iskar hayaƙin ba ya takura kuma baya sakin latent zafi na vaporization yayin aiki na ainihi. Koyaya, lokacin da ake ƙididdige asarar shaye-shaye, tururin ruwa a cikin iskar hayaƙin ba ya haɗa da latent zafi na vaporization.

plc

6

Spec of man tururi janareta

cikakkun bayanai

tsarin lantarki

gabatarwar kamfani02 abokin tarayya02 tashin hankali


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana