babban_banner

Kirkirar Tufafi Generator Electric Bakin Karfe Boiler 6KW-720KW

Takaitaccen Bayani:

Nobeth tururi janareta za a iya musamman bisa ga daban-daban bukatun. Yana haɓaka microcomputer cikakken tsarin sarrafawa ta atomatik, dandamalin aiki mai zaman kansa da na'ura mai mu'amala da injin na'ura, tana tanadi hanyar sadarwa ta 485, tare da haɗin gwiwar fasahar Intanet na 5G don cimma ikon sarrafawa na gida da na nesa. Zazzaɓi mai zafi da injin injin tururi da bakin karfe da injin injin tururi mai tsananin ƙarfi duk an keɓance su.

Alamar:Nobeth

Matsayin masana'anta: B

Tushen wutar lantarki:Lantarki

Abu:Keɓancewa

Ƙarfi:6-720KW

Ƙwararren Ƙwararriyar Ƙarfafawa:8-1000kg/h

Ƙimar Matsi na Aiki:0.7MPa

Cikakkun Zazzabi:339.8 ℉

Matsayi na atomatik:Na atomatik


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bakin Karfe

Tsaftace janareta na tururi

Ka'idar janareta mai tsabta mai tsabta ita ce zafi da ruwa mai tsabta tare da tururi na masana'antu, samar da tururi mai tsabta ta hanyar fitar da ruwa na biyu, sarrafa ingancin ruwa mai tsabta, da kuma amfani da na'ura mai tsabta mai tsabta da tsarin jigilar kaya, don tabbatar da ingancin tururi. shigar da kayan aikin tururi da kuma biyan bukatun tsarin samarwa.
Nobeth da aka keɓance sassan janareta mai tsaftar tururi duk an yi su da bakin karfe mai kauri na 316L mai kauri, waɗanda ke da tsatsa da juriya. A halin yanzu, an sanye shi da maɓuɓɓugar ruwa mai tsabta da tsabtataccen bututun bututu don kare tsabtar tururi tare da fasaha da fasaha.
Hakanan ana yin gallbladder na ciki da bakin karfe mai tsafta na 316L, wanda aka kera shi kuma aka kera shi ta Layer. Yana ɗaukar fasahar gano aibi don bincika aikin walda sau da yawa don tabbatar da ingancin samfur da tsabtar tururi.

Wannan fashewa-hujja tururi janareta ne da kyau-tsara da balagagge kayayyakin na Nobeth, wanda za a iya musamman bisa ga mai amfani bukatun, tare da lantarki dumama tururi janareta, matsakaicin matsa lamba har zuwa 10Mpa, high matsa lamba, fashewa-hujja, kwarara kudi, stepless gudun tsari. , Ƙarfin wutar lantarki na ƙasashen waje, da dai sauransu Ƙungiyoyin fasaha masu sana'a zasu iya cimma matakan daban-daban na fashewar fashewa bisa ga bukatun yanayin filin fasaha. Daban-daban kayan za a iya musamman. Zazzabi na iya kaiwa 1832 ℉, kuma ikon na iya zama na zaɓi. Mai samar da tururi yana ɗaukar na'urorin kariya iri-iri don tabbatar da amintaccen aiki na injin injin.

Nobeth Model

An ƙididdige tururi girma (KG/H)

Ƙimar Matsi na Aiki (Mpa)

Cikakkun Zazzabi (Sterate Temperature))

Girma (MM)

NBS-AM -6KW

8

220/380V

339.8 ℉

900*720*1000

NBS-AM -9KW

12

220/380V

339.8 ℉

900*720*1000

NBS-AM -12KW

16

220/380V

339.8 ℉

900*720*1000

NBS-AH -18KW

24

380V

339.8 ℉

900*720*1000

NBS-AH -24KW

32

380V

339.8 ℉

900*720*1000

NBS-AH -36KW

50

380V

339.8 ℉

900*720*1000

NBS-AH -48KW

65

380V

339.8 ℉

900*720-1000

NBS-AH -54KW

75

380V

339.8 ℉

1060*720*1200

NBS-AH -60KW

83 380V 339.8 ℉

1060*720*1200

NBS-AH -72KW

100 380V 339.8 ℉

1060*720*1200

NBS-AS -90KW

125

380V

339.8 ℉

1060*720*1200

NBS-AH -108KW

150

380V

339.8 ℉

1460*860*1870

NBS-AN -120KW

166

380V

339.8 ℉

1160*750*1500

NBS-AN -150KW

208

380V

339.8 ℉

1460*880*1800

NBS-AH -180KW

250

380V

339.8 ℉

1460*840*1450

NBS-AH -216KW

300

380V

339.8 ℉

1560*850*2150

NBS-AH -360KW

500

380V

339.8 ℉

1950*1270*2350

NBS-AH -720KW

1000 380V 339.8 ℉ 3200*2400*2100

Yawan zafin jiki mai zafi

Babban zafin jiki da asusu mai zafi (1)(1)

Bayyanar Nobeth high-zazzabi overheating tururi janareta abu ne na gaye, tankin yana da babban wurin ajiyar iskar gas, kuma tururi ba shi da danshi. Duk mai kula da matakin iyo na jan karfe don sarrafawa, babu buƙatar ingancin ruwa na musamman, ana iya amfani da ruwa mai tsabta. Ana iya amfani da akwatin mai zaman kanta na ruwa, wanda yake da sauƙin kiyayewa. Yana ɗaukar nau'ikan nau'ikan bututun dumama bakin ƙarfe mara ƙarfi, waɗanda zasu iya daidaita ƙarfin gwargwadon buƙatu, mai daidaita matsi da aminci. Bawul ɗin yana da garantin sau biyu kuma ana iya sanya shi cikin 304 ko bakin karfe mai tsaftar abinci kamar yadda ake buƙata.

Yana iya lokaci guda gane high-zazzabi, high-matsi, overheating, fashewa-hujja, iyaka gudun ƙa'ida, meteor saka idanu da sauran ayyuka. Yana amfani da ƙarfe da aka shigo da shi tare da juriya mai girma, juriya na lalata, antioxidation, taurin da babban filastik. Matsakaicin aminci na tsarin rabuwa na hydroelectric ya fi girma, tare da garantin aminci da yawa kamar zazzabi, matakin ruwa, matsa lamba da bawul ɗin aminci.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana