babban_banner

NBS BH 108KW Cikakkun Cikakkun Wutar Lantarki Na Tushen Wutar Lantarki da ake amfani da su don Masana'antar Magunguna

Takaitaccen Bayani:

Dalilan amfani da injin tururi na iskar gas a masana'antar harhada magunguna
Masana'antar harhada magunguna suna kawo dacewa ga rayuwarmu. Ana amfani da janareta na tururi a cikin masana'antar harhada magunguna don taimakawa masana'antar harhada magunguna haɓaka samarwa, samar da kudin shiga, kula da inganci da amfanar mutane.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ana amfani da injinan tururi mai amfani da iskar gas don samar da magunguna, kuma ana buƙatar injin injin tururi don tsaftace samfur, distillation, dumama, da bushewa. A da, masana'antar harhada magunguna da yawa sun yi amfani da tanderun mai. Koyaya, tanderun mai na thermal suna da ƙarancin yanayin zafi kuma suna da matsala. Ba za su iya samar da zafi da tururi da ake buƙata don tsarin samar da magunguna ba. Har ila yau, farashin yana da yawa, yana ɗaukar lokaci, mai wahala, kuma yana cin kuɗi.

Yin amfani da injin tururi na iskar gas zai iya magance waɗannan gazawar. Masu samar da tururi na iskar gas suna da ingantaccen yanayin zafi kuma suna iya sarrafa zafin jiki. Bugu da kari, ana iya amfani da injin tururi na gas ta atomatik tare da dannawa ɗaya. Ingancin magunguna yana da alaƙa da alaƙa da kowane hanyar haɗin yanar gizo. Tsayawan tushen zafin tururi kuma shine tushen ingancin magunguna.

Nobeth iskar gas janareta kayan aiki ne don masana'antar harhada magunguna. Masu samar da tururi sune mataimaki mai kyau a cikin masana'antar harhada magunguna. Ba asiri ba ne cewa masana'antun harhada magunguna suna da buƙatu mai ƙarfi na masu samar da tururi. Akwai nau'ikan masu samar da tururi iri-iri, amma yawan odar iskar gas ya zama na farko. Me yasa wannan? Me yasa masana'antar harhada magunguna suka zaɓi sanya injin samar da tururi na iskar gas a cikin samarwa?

gas tururi janareta

An fahimci cewa hakan ya faru ne saboda ɗimbin na'urorin likitanci a cikin masana'antar harhada magunguna suna buƙatar haifuwa mai zafi a kowace rana. Nobeth mai cikakken atomatik janareta na tururi shine injin tururi wanda ke amfani da iskar gas ko kuma iskar gas a matsayin ɗanyen konewa. Yana da mafi girman farashin aiki na biyu a tsakanin masu samar da tururi. Don masu samar da tururi na biomass, tsarin aiki na maɓalli ɗaya ya karya tunanin gargajiya na masu samar da tururi da ke buƙatar kulawar sadaukarwa da ƙwararrun ɗakunan tukunyar jirgi. Wannan shi ne ainihin dalilin da ya sa masana'antar harhada magunguna ta zaɓi na'urorin samar da iskar gas ta atomatik.

gas tururi janareta

Nobeth Gas Steam Generator yana da ingantaccen yanayin zafi, saurin samar da iskar gas, kuma ana iya amfani dashi nan da nan lokacin kunnawa da tsayawa lokacin da aka kashe. Babu dubawa da ake buƙata, lafiyayye da tanadin kuzari. Abu mafi mahimmanci shi ne cewa injin tururi na iya daidaita yanayin zafi da matsa lamba bisa ga bukatun samarwa, yana ba da garanti mai ƙarfi don samar da masana'antar harhada magunguna.

janareta don dumama ruwa 2_02 (1) gabatarwar kamfani02 abokin tarayya02 tashin hankali


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana