A:
A cikin fitowar da ta gabata, akwai ma'anar wasu kalmomin ƙwararrun Amway.Wannan batu yana ci gaba da bayyana ma'anar kalmomin ƙwararru.
13. Ci gaba da fitar da najasa
Ci gaba da busawa kuma ana kiranta busawa sama.Wannan hanyar busa ta ci gaba da fitar da ruwan tanderun tare da mafi girman maida hankali daga saman saman ruwan tanderun ganga.Ayyukansa shine rage abun ciki na gishiri da alkalinity a cikin ruwan tukunyar jirgi da kuma hana yawan ruwan tukunyar jirgi ya yi yawa kuma yana shafar ingancin tururi.
14. Yawan zubar da ruwa akai-akai
Hakanan ana kiran busawa akai-akai a kasa.Ayyukansa shine cire tsattsauran raɗaɗi mai laushi da aka kafa bayan ruwa da kuma maganin phosphate da aka tara a cikin ƙananan ɓangaren tukunyar jirgi.Tsawon lokacin busawa na yau da kullun yana da ɗan gajeren lokaci, amma ikon fitar da laka a cikin tukunya yana da ƙarfi sosai.
15. Tasirin ruwa:
Tasirin ruwa, wanda kuma aka sani da guduma mai ruwa, wani lamari ne wanda kwatsam tasirin tururi ko ruwa ke haifar da sauti da girgiza a cikin bututu ko kwantena masu dauke da kwararar sa.
16. Boiler thermal yadda ya dace
Ingantacciyar wutar lantarki tana nufin adadin ingantaccen amfani da zafi ta tukunyar jirgi da zafin shigar da tukunyar jirgi kowane lokaci naúrar, wanda kuma aka sani da ingancin tukunyar jirgi.
17. Rashin zafi na tukunyar jirgi
Rashin zafi na tukunyar jirgi ya ƙunshi abubuwa masu zuwa: shayewar hayaki mai zafi, asarar injin ƙarancin konewa, asarar sinadarai mara cika ƙonewa, asarar zafi ta jiki, hasarar zafi na tashi da hasarar zafin tanderu, mafi girman wanda shine shaye hayakin zafi hasara. .
18. Tsarin kula da lafiyar wutar lantarki
Tsarin kula da lafiyar tanderu (FSSS) yana ba kowane kayan aiki a cikin tsarin konewar tukunyar jirgi damar farawa lafiya (kunna) da tsayawa (yanke) bisa ga tsarin aiki da aka tsara, kuma zai iya yanke shigarwa cikin sauri a ƙarƙashin yanayi mai mahimmanci.Duk mai a cikin tanderun tukunyar jirgi (ciki har da mai kunna wuta) tsarin kariya ne da sarrafawa don hana hatsarori masu lalata kamar lalata da fashewa don tabbatar da amincin tanderun.
19. MFT
Cikakken sunan tukunyar jirgi MFT shine Babban Tafiya na Man Fetur, wanda ke nufin babban tafiyar mai.Wato lokacin da aka kunna siginar kariya, tsarin sarrafawa ta atomatik yana yanke tsarin mai na tukunyar jirgi kuma ya haɗa tsarin da ya dace.MFT saitin ayyuka ne na hankali.
20. OFT
OFT yana nufin tafiyar mai.Ayyukansa shine don yanke kayan mai da sauri lokacin da tsarin mai ya kasa ko kuma MFT tukunyar jirgi ya faru don hana ci gaba da fadada hadarin.
21. Cikakken tururi
Lokacin da ruwa ya ƙafe a cikin iyakataccen sarari, lokacin da adadin ƙwayoyin da ke shiga sararin samaniya a kowane lokaci naúrar daidai yake da adadin ƙwayoyin da ke dawowa cikin ruwa, ƙazantar da ƙazanta suna cikin yanayin ma'auni mai ƙarfi.Ko da yake har yanzu evaporation da condensation suna ci gaba a wannan lokaci, amma yawan tururin kwayoyin da ke cikin sararin samaniya ya daina karuwa, kuma a wannan lokacin ana kiran jihar cikakken yanayi.Ruwa a cikin yanayin da ake kira saturated liquid, kuma tururinsa ana kiransa cikakken tururi ko busasshen tururi.
22. Gudanar da zafi
A cikin abu ɗaya, ana canja wurin zafi daga wani yanki mai zafi zuwa wani ɓangaren ƙananan zafin jiki, ko kuma lokacin da daskararru biyu masu yanayin zafi daban-daban suka haɗu da juna, hanyar canja wurin zafi daga wani abu mai zafi zuwa ƙananan - abu mai zafi ana kiransa thermal conduction.
23. Convection zafi canja wuri
Canja wurin zafin zafi yana nufin yanayin canja wurin zafi tsakanin ruwa da ƙasa mai ƙarfi lokacin da ruwan ke gudana ta cikin daskararru.
24. Thermal radiation
Yanayi tsari ne wanda abubuwa masu zafi ke canza zafi zuwa abubuwa masu ƙarancin zafi ta hanyar igiyoyin lantarki.Wannan al'amari na musayar zafi ya sha bamban sosai da tafiyar da zafi da zafi.Ba wai kawai yana samar da makamashi ba, har ma yana tare da canja wurin nau'in makamashi, wato, canza makamashin thermal zuwa makamashin radiation, sa'an nan kuma canza makamashin radiation zuwa makamashin thermal.
Lokacin aikawa: Oktoba-09-2023