babban_banner

Yadda za a yi daidai zaɓen janareta mai ƙarancin nitrogen da ke da alaƙa da muhalli

A zamanin yau, mutane suna ƙara mai da hankali ga ƙarancin hydrogen da kariyar muhalli a rayuwarsu.Ajiye makamashi da kare muhalli suna da mahimmanci a kowane fanni na rayuwa.

03

Masana'antu da yawa a yanzu suna amfani da makamashi mai ceton makamashi da kuma yanayin muhalli maras ƙarancin nitrogen janareta.Ɗaya daga cikin fa'ida na ceton makamashi da ƙaƙƙarfan masu samar da tururi mai ƙarancin nitrogen shine kariyar muhalli.Na biyu shi ne cewa wasu na'urorin samar da tururi maras ƙarancin nitrogen sun fi dacewa da muhalli kuma suna da tasirin ceton makamashi.Don haka ta yaya ya kamata mu zaɓi ingantaccen makamashi-ceton makamashi da ƙarancin ƙarancin tururi mai ƙarancin muhalli?

Da farko, lokacin da muka zaɓi na'urar samar da tururi mai ƙarancin nitrogen da ke da alaƙa da muhalli, abu ɗaya da ya kamata mu mai da hankali a kai shine batun aminci.Ya kamata mu ji cewa "rayuwar mutum tana da mahimmanci kamar sama".Wannan jumla tana tunatar da tsoffin alkalan gundumomi da su yi tunani sau biyu lokacin yanke hukunci don guje wa bacewar alamu da haifar da Zalunci, karya da yanke hukunci bisa kuskure, wannan jumla har yanzu tana aiki.Lallai rayuwar mutane tana da girma kamar sama.Yayin da muke tabbatar da ingancin samarwa, dole ne mu tabbatar da amincin masu amfani, don haka amincin ceton makamashi, abokantaka da muhalli da ƙananan injin tururi na argon yana da mahimmanci.Da kyau, dangane da amincin kayan aiki, Nobest makamashi-ceton da muhalli m low-hydrogen tururi janareta yi mafi alhẽri.Mafi kyawun ceton makamashi da ƙarancin ƙarancin nitrogen tururi janareta yana da manyan matakan kiyaye aminci guda 6.

06

1. Kariyar Leakage: Lokacin da ruwa ya faru a cikin tukunyar jirgi, ana yanke wutar lantarki a cikin lokaci ta hanyar na'urar kewayawa don tabbatar da lafiyar mutum.
2. Kariyar ƙarancin ruwa: Lokacin da tukunyar jirgi ya yi ƙarancin ruwa, da sauri yanke da'ira mai kula da bututun dumama don hana bushewar ƙonewa ga bututun dumama, kuma a lokaci guda, mai sarrafawa zai ba da alamar ƙaramar ƙarancin ruwa.
3. Kulawa da ƙasa: Lokacin da aka kunna harsashi na tukunyar jirgi, ana jujjuya halin yanzu zuwa ƙasa ta hanyar wayar ƙasa don tabbatar da amincin mutum.Yawancin lokaci, waya ta ƙasa mai kulawa ya kamata ya sami haɗin ƙarfe mai kyau tare da ƙasa.Ƙarfe mai kusurwa da bututun ƙarfe da aka binne mai zurfi a ƙarƙashin ƙasa ana amfani da su azaman jikin ƙasa.Juriya na ƙasa bai kamata ya fi 4Q ba.
4. Kulawa da matsananciyar tururi: Lokacin da tururi matsa lamba ya wuce matsakaicin iyakar iyaka, bawul ɗin aminci yana farawa kuma yana sakin tururi don rage matsa lamba.
5. Kariyar wuce gona da iri: Lokacin da tukunyar jirgi ya yi yawa (ƙarfin wutar lantarki ya yi yawa), na'urar da za a iya cirewa za ta cire haɗin kai tsaye.
6. Ƙaddamar da wutar lantarki: Ana aiwatar da ingantaccen tabbatar da kashe wutar lantarki bayan gano yawan ƙarfin wuta, rashin ƙarfi, da katsewar yanayin kuskure tare da na'urorin lantarki na zamani.


Lokacin aikawa: Nuwamba-28-2023