A: Low nitrogen gas tururi janareta wani nau'i ne na tukunyar gas, wanda shine samfurin tukunyar gas wanda ke ƙone iskar gas a matsayin mai. Ya ƙunshi manyan abubuwa guda biyu: jikin tukunyar jirgi da na'ura mai taimako. Jikin tukunyar jirgi shine babban injin tukunyar jirgi, kuma injin ɗin yana ƙunshe da ƙarin kayan aiki, kamar masu ƙone gas, kabad ɗin sarrafa kwamfuta, silinda, bawul da kayan aiki, bututun hayaƙi, maganin ruwa, tankin ruwa mai laushi da sauransu.
Lokacin siyan janareta mai tururi, za a ba da fifikon mai samar da iskar gas mai ƙarancin hydrogen. Wannan shi ne saboda yawancin fa'idodinsa kamar tsabta da abokantaka na muhalli, aiki mai hankali, aminci da aminci, da ingantaccen yanayin zafi, don haka masu amfani da kamfanoni suna ƙaunarsa sosai.
Lokacin siyan masu samar da tururi mai ƙarancin nitrogen gas, mafi damuwa shine farashin aiki. Rage farashin aikin tukunyar jirgi zai adana yawan mai, inganta yanayin zafi na tukunyar jirgi, da rage lokutan aiki.
Na'urar tukunyar iskar gas mai ƙarancin iskar gas za ta cinye kusan mita 65 na iskar gas a cikin sa'a guda a cikin cikakken aiki, wanda ya kai kusan yuan 3 bisa farashin iskar gas. Kudin wannan sa'a na aiki shine 65*3=195. Ana iya kwatanta shi bisa ga ton. Misali, tukunyar iskar gas mai ƙarancin ton 2 tana buƙatar cinye iskar gas mai cubic mita 130 a cikin sa'a guda, kuma farashin aikin na wannan awa ya kai yuan 130*3=390.
Akwai bambance-bambance a bayyane a cikin farashin iskar gas a yankuna daban-daban, kuma yana buƙatar ƙididdige shi daidai da ainihin yanayin gida, ta yadda za a iya ƙididdige farashin aiki na tukunyar iskar gas mai ƙarancin nitrogen.
Ba a zaɓi na'urorin tururi mai ƙarancin nitrogen ba daga masu ƙonawa da aka shigo da su, kuma suna ɗaukar sabbin fasahohi kamar rarraba iskar gas, rarrabuwa, da rarraba harshen wuta don rage fitar da iskar nitrogen oxides, kai da ƙasa da ƙasa fiye da “ƙananan hayaƙi” wanda aka tsara ta hanyar. Matsayin jihar (30mg,/m). A lokaci guda, aikin maɓalli ɗaya yana adana lokaci da damuwa, yana adana ƙarfin ɗan adam da farashin lokaci.
Masana'antar tana amfani da injin samar da iskar gas mai ƙarancin nitrogen, wanda zai iya rage farashin aiki da kuma adana kuɗi! Idan kana son ƙarin koyo game da yadda ƙarancin iskar gas mai ƙarancin nitrogen zai iya adana farashin samarwa na kamfani, zaku iya barin saƙo ko kira don shawarwari!
Lokacin aikawa: Satumba-05-2023