A: 1. Bincika a hankali ko samar da ruwa, magudanar ruwa, bututun samar da iskar gas, bawul ɗin aminci, ma'aunin matsa lamba, da ma'aunin ma'aunin ruwa na injin injin tururi suna da hankali a gaba, kuma ci gaba da aiki bayan tabbatar da aminci.
2 Lokacin cikin ruwa, yakamata a yi shi da hannu. Bude bawul ɗin ruwa da hannu ɗaya da bawul ɗin ruwa na sirinji da ɗayan hannun. Ruwa yana shiga injin janareta ta dabi'a. Lokacin yin parking, rufe bawul da farko sannan kuma ƙofar.Lokacin da bawul ɗin ya buɗe kuma ya rufe, kauce wa fuskar aiki don guje wa haɗarin aminci.
3. A lokacin aiki na janareta na tururi, don Allah kula da duba duk sassa, kula da matsa lamba da matakin ruwa. Ba za ku iya barin wannan matsayi ba tare da izini ba. Lokacin aiki da dare, kada ku yi barci don guje wa haɗari.
4. Kurkura ma'aunin matakin ruwa sau ɗaya kowane motsi. Lokacin da ake yin ruwa, bisa ga hanyoyin da aka tsara, da farko rufe bawul ɗin ruwa, buɗe bawul ɗin magudanar ruwa, sannan a zubar da bawul ɗin tururi. A wannan lokacin, kula da ko an katange tururi. Sa'an nan kuma rufe bawul ɗin tururi kuma kula da ko an toshe ruwan. Lokacin da ake zubar da bawul ɗin ruwa, ya kamata a sami ruwa da tururi na dogon lokaci don tabbatar da cewa babu matakin ruwa na ƙarya. Bincika kwal ɗin da ke cikin injin injin tururi, hana abubuwan fashewa kamar abubuwan fashewa daga jefawa cikin tanderun, da hana haɗarin fashewa.
5. Tabbatar tabbatar da duba yawan zafin jiki na kayan aikin injiniya da kuma motar motar. Idan injin ya gaza ko kuma motar ta yi zafi sama da digiri 60, da fatan za a dakatar da gwajin nan da nan. Lokacin da janareta na tururi ke cikin aiki na al'ada, matsawar tururi dole ne ya wuce ƙayyadadden matsa lamba na aiki, kuma yakamata a duba bawul ɗin aminci sau ɗaya a mako.
Lokacin aikawa: Yuli-20-2023