Siffofin injin janareta
1. Mai samar da tururi yana da barga konewa;
2. Zai iya samun zafin jiki mafi girma a ƙarƙashin ƙananan matsa lamba;
3. Zazzabi mai zafi yana da kwanciyar hankali, ana iya daidaita shi daidai, kuma ingancin thermal yana da girma;
4. The tururi janareta aiki iko da aminci gano na'urorin sun cika.
Shigarwa da ƙaddamar da janareta na tururi
1. Bincika ko ruwa da bututun iska suna rufe da kyau.
2. Bincika ko na'urorin lantarki, musamman ma na'ura mai haɗawa a kan bututun dumama yana da haɗin gwiwa kuma yana da kyakkyawar hulɗa.
3. Bincika ko famfo na ruwa yana aiki akai-akai.
4. Lokacin dumama a karon farko, lura da hankali na mai sarrafa matsa lamba (a cikin kewayon sarrafawa) da kuma ko karanta ma'aunin matsa lamba daidai ne (ko mai nuna sifili).
5. Dole ne a kafa ƙasa don kariya.
Kulawa da Generator Steam
1. A kowane lokacin gwaji, duba ko an kunna bawul ɗin shigar ruwa, kuma bushewar bushewa an hana shi!
2. Cire najasa bayan kowace rana (rana) amfani (dole ne ku bar matsa lamba na 1-2kg / c㎡ sannan ku buɗe bawul ɗin najasa don fitar da datti a cikin tukunyar jirgi gaba ɗaya).
3. Ana bada shawara don buɗe duk bawuloli kuma kashe wutar lantarki bayan an gama kowane busawa.
4. Add descaling wakili da neutralizer sau ɗaya a wata (bisa ga umarnin).
5. A kai a kai duba da'ira da maye gurbin tsufa da kuma na'urorin lantarki.
6. Buɗe bututun dumama akai-akai don tsaftace ma'auni sosai a cikin tanderun janareta na farko.
7. Ya kamata a gudanar da binciken shekara-shekara na janareta na tururi a kowace shekara (a aika zuwa cibiyar binciken tukunyar jirgi na gida), kuma dole ne a daidaita bawul ɗin aminci da ma'aunin matsa lamba.
Kariya don amfani da janareta na tururi
1. Dole ne a fitar da najasa a cikin lokaci, in ba haka ba za a shafi tasirin samar da iskar gas da rayuwar injin.
2. An haramta shi sosai don ɗaure sassa lokacin da matsa lamba na tururi, don kada ya haifar da lalacewa.
3. An haramta shi sosai don rufe bawul ɗin fitarwa kuma rufe injin don sanyaya lokacin da matsa lamba na iska.
4. Da fatan za a dunƙule bututun matakin ruwa na gilashi cikin gaggawa.Idan bututun gilashin ya karye yayin amfani, nan da nan kashe wutar lantarki da bututun shigar ruwa, gwada rage matsa lamba zuwa 0 kuma maye gurbin bututun matakin ruwa bayan ya kwashe ruwan.
5. An haramta shi sosai don yin aiki a ƙarƙashin yanayin cikakken ruwa (da gaske ya wuce iyakar matakin ruwa na ma'aunin ruwa).
Lokacin aikawa: Agusta-28-2023