bangon membrane, wanda kuma aka sani da bango mai sanyaya ruwa, yana amfani da bututu da lebur ɗin ƙarfe da aka welded don samar da allon bututu, sannan ana haɗa ƙungiyoyi da yawa na allon bututu tare don samar da tsarin bangon membrane.
Menene fa'idodin tsarin bangon membrane?
Ginin da aka sanyaya ruwa na membrane yana tabbatar da tsangwama mai kyau na tanderun. Don masu ba da wutar lantarki mara kyau, yana iya rage yawan ƙimar iskar tanderu, inganta yanayin konewa a cikin tanderun, da haɓaka yankin dumama radiation mai inganci, don haka ceton ƙarfe amfani. Ana amfani da bangon membrane mafi yawa a cikin injin injin bangon membrane. Suna da abũbuwan amfãni na sauƙi mai sauƙi, ceton karfe, mafi kyawun sutura da iska.
A membrane bango tube allo narkewa musamman aiki gas garkuwa atomatik waldi samar line ne duniya da ya fi ci-gaba membrane bango tube allo masana'antu fasaha da kuma kayan aiki, daga tube loading, lebur karfe uncoiling, karewa, leveling, to waldi, da dai sauransu Gane atomatik iko. Na sama da ƙananan waldi bindigogi za a iya welded a lokaci guda, waldi nakasawa ne kananan, kuma kusan babu bukatar gyara bayan waldi, sabõda haka, geometric girma na tube panel daidai ne, da fillet waldi ingancin ne mai kyau. siffar yana da kyau, saurin waldawa yana da sauri, kuma ingancin samarwa yana da girma.
Nobeth tururi janareta yana da ci-gaba membrane samar da bango line, da kuma tanderu rungumi dabi'ar membrane ruwa-sanyi bango sealing fasaha. A cikin aiwatar da aikin bangon membrane, ana amfani da walda mai gefe biyu na lokaci ɗaya, don haka aikin aikin yana da zafi sosai kuma bututun ba shi da nakasa; Hakanan yana kawar da buƙatar jujjuyawar walda, rage yawan aikin gyaran naƙasa bayan walda samfurin, da haɓaka haɓakar samarwa sosai. Sabili da haka, yawancin injinan tururi na bangon membrane ana jigilar su gabaɗaya daga masana'anta, suna yin jigilar kayayyaki da shigarwa cikin sauƙi, kuma adadin shigarwar da mai amfani ke buƙata yana raguwa sosai.
(1) Ginin da aka sanyaya ruwa na membrane yana da cikakkiyar tasirin kariya akan bangon tanderun. Sabili da haka, bangon tanderun yana buƙatar kayan rufewa kawai maimakon kayan haɓaka, wanda ya rage girman kauri da nauyin bangon tanderun, yana sauƙaƙe tsarin bangon tanderun, kuma yana rage farashin bangon tanderun. Jimlar nauyin tukunyar jirgi.
(2) The membrane ruwa-sanya bangon kuma yana da kyau iska tightness, iya daidaita da bukatun da m matsa lamba konewa a kan tukunyar jirgi, ba m zuwa slagging, yana da ƙasa da iska yayyo, rage shaye zafi asarar, da kuma inganta thermal yadda ya dace na tukunyar jirgi.
(3) Abubuwan da masana'anta za su iya welded kafin su bar masana'anta, kuma shigarwa yana da sauri da dacewa.
(4) Boilers da ke amfani da tsarin bangon membrane suna da sauƙi da sauƙi don kiyayewa, kuma ana iya inganta rayuwar sabis na tukunyar jirgi.
Welding na bututu panel fillet welds
Tube allo waldi Hanyar membrane bango haske bututu da lebur karfe tsarin. Tsarin walda da aka yi amfani da shi a bututun haske na bangon membrane da tsarin ƙarfe na lebur galibi ya haɗa da masu zuwa:
1. Atomatik narkewa musamman aiki gas garkuwa waldi
Haɗaɗɗen abun da ke tattare da iskar gas shine (Ar) 85% ~ 90% + (CO2) 15% ~ 10%. A cikin kayan aiki, bututu da ƙananan ƙarfe suna danna ta sama da ƙananan rollers kuma ana jigilar su gaba. Ana iya amfani da bindigogin walda da yawa don motsawa sama da ƙasa. Ana yin walda a lokaci guda.
2. Fine waya submerged baka waldi
Wannan kayan aiki kafaffen wurin aikin walda ne. The inji kayan aiki yana da ayyuka na karfe bututu da lebur karfe sakawa, clamping, ciyar, waldi da atomatik juyi dawo da. Gabaɗaya an sanye shi da bindigogin walda 4 ko 8 don kammala wurare 4 ko 8 a kwance a lokaci guda. Welding na fillet welds. Wannan fasaha yana da sauƙi don aiki kuma ba shi da buƙatu masu girma a saman bututu da ƙarfe mai laushi. Duk da haka, ana iya walda shi kawai a gefe ɗaya a matsayi a kwance kuma ba zai iya cimma waldi na sama da ƙasa na lokaci ɗaya ba.
3. Semi-atomatik gas karfe baka waldi
Lokacin waldawa ta wannan hanyar, bututun ya kamata a ɗaure-welded kuma a gyara shi da farko, sannan a yi masa walda ta hanyar amfani da bindigar walda da hannu. Wannan hanyar walda ba za ta iya walda na sama da na ƙasa lokaci guda ba, kuma yana da wuya a cim ma ci gaba da yin walda da makamantansu na bindigogi masu yawa na walda, don haka yana da wahala a iya sarrafa nakasar walda. Lokacin da ake amfani da walda ta atomatik na ƙarfe na ƙarfe na ƙarfe don waldawar bututu, dole ne a biya hankali ga zaɓi mai dacewa na jerin walda don rage lalacewar walda. The fillet welds for sealing lebur karfe a gida budewa a kan tube bangarori, kazalika da fillet welds na musamman-dimbin yawa bututu bangarori kamar sanyi ash hoppers da kuka nozzles, ana sau da yawa welded da Semi-atomatik gas karfe baka waldi.
A membrane bango tube allo narkewa musamman aiki gas garkuwa atomatik waldi samar line ne duniya da ya fi ci-gaba membrane bango tube allo masana'antu fasaha da kuma kayan aiki, daga tube loading, lebur karfe uncoiling, karewa, leveling, to waldi, da dai sauransu Gane atomatik iko. Na sama da ƙananan waldi bindigogi za a iya welded a lokaci guda, waldi nakasawa ne kananan, kuma kusan babu bukatar gyara bayan waldi, sabõda haka, geometric girma na tube panel daidai ne, da fillet waldi ingancin ne mai kyau. siffar yana da kyau, saurin waldawa yana da sauri, kuma ingancin samarwa yana da girma.
Lokacin aikawa: Oktoba-30-2023