Ƙarfafa masana'antu
-
Shin injin injin tururi yana ɗaukar jirgin ruwa mai matsa lamba?
Shahararrun samfuran injin tururi ya taka muhimmiyar rawa wajen samarwa da rayuwa ta yau da kullun. Daga samarwa masana'anta zuwa gida ...Kara karantawa -
Ƙididdiga na fa'idodin wutar lantarki mai dumama tururi
Electric dumama tururi janareta ne yafi hada da ruwa tsarin, atomatik kula da tsarin, makera da dumama tsarin da aminci kariya ...Kara karantawa -
Menene fa'idar janareta mai tururi mai iskar gas?
A halin yanzu, kamfanoni da yawa suna amfani da injin tururi na mai da gas. Masu samar da tururi sun fi aminci da sauƙin aiki fiye da tukunyar jirgi. To menene adv...Kara karantawa -
Me ake nufi da cancantar tukunyar jirgi na Class B?
Lokacin zabar janareta na tururi, cancantar masana'anta suna da mahimmanci. Me yasa muke buƙatar duba cancantar masana'anta...Kara karantawa -
Matsalolin da ke buƙatar kulawa lokacin gyaggyara masu samar da tururin gas
Masu tukunyar gas ba kawai suna da ƙarancin shigarwa da farashin aiki ba, amma sun fi tattalin arziƙi fiye da tukunyar jirgi; iskar gas shine mafi tsaftataccen man fetur da t...Kara karantawa -
Menene tukunyar mai na thermal, kuma ta yaya ya bambanta da ruwa?
Bambance-bambancen da ke tsakanin tukunyar mai mai zafi da tukunyar ruwan zafi Ana iya raba kayan dafa abinci gwargwadon yadda ake amfani da su: tukunyar tururi, ruwan zafi boi...Kara karantawa -
Ka'idoji da rarrabuwa na haifuwar tururi mai matsa lamba
Ka'idar haifuwa Haɓakar tururi mai ƙarfi yana amfani da latent zafi wanda aka saki ta babban matsa lamba da zafi mai zafi don haifuwa. Ka'idar...Kara karantawa -
Gidan dafa abinci na tsakiya tare da ra'ayoyin "kudi" duk suna amfani da wannan!
Takaitacciyar: Lokaci ya yi da za a koyi game da "dokokin zinare" na cin abinci Tsaro shine abu mafi mahimmanci idan ya zo ga ci, sha da al'amuran rayuwa ...Kara karantawa -
Me yasa tururi mai zafi ya buƙaci a rage shi zuwa cikakken tururi?
01. Cikakkun tururi Lokacin da ruwa ya zafi zuwa tafasa a ƙarƙashin wani matsi, ruwan ya fara yin tururi kuma a hankali ya juya ya zama tururi. A wannan...Kara karantawa -
Menene zafin tururi mai zafi yana wakilta?
Humidity gabaɗaya yana wakiltar adadin bushewar yanayi na zahiri. A wani yanayin zafi kuma a cikin wani ƙayyadaddun iska, ...Kara karantawa -
Me yasa na'urar hura wutar lantarki ke buƙatar takardar shaidar jirgin ruwa?
Kayan aiki na musamman suna nufin tukunyar jirgi, tasoshin matsa lamba, bututun matsa lamba, masu hawa hawa, injinan ɗagawa, titin fasinja, manyan wuraren nishaɗi...Kara karantawa -
Takaddun aikin bawul ɗin aminci na Steam
Bawul ɗin aminci na janareta na tururi yana ɗaya daga cikin manyan na'urorin aminci na injin janareta. Yana iya hana ta atomatik matsa lamba na t ...Kara karantawa